2026-03-14
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC750HJ01-W |
| Kích thước đường chéo | 75" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 29PPI |
| Định dạng Pixel | RGB Vertical Stripe |
| Vùng hoạt động | 1650.24(W)×928.26(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước tổng thể | 1662.24(H)×943.01(V)×1.8(D) mm |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa (Haze 2.3%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 (Điển hình) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G to G) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | SVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Độ dày tấm nền | 0.70+0.70 mm |
| Độ truyền sáng | 5.68% (Điển hình)(có phân cực) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 68%NTSC |
| Nguồn sáng | Không đèn nền |
| Trọng lượng | 6.10/6.71Kgs (Điển hình/Tối đa) |
| Thiết kế cho | Thiết bị TV |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF tích hợp 24 chip nguồn + 16 chip cổng |
| Loại giao diện | LVDS (2 kênh, 10-bit), Đầu nối 65 chân |
| Nguồn cấp | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |