2026-03-28
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC750FF02-W |
| Kích thước đường chéo | 75" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 59PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1650.24(R)×928.26(C) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước tổng thể | 1662.24(R)×943.66(C)×1.4(D) mm |
| Bề mặt | Bóng (Độ mờ 0%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | SPVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Xem tốt nhất trên | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 6 (Điển hình)(G đến G) |
| Độ dày kính | 0.50+0.50 mm |
| Độ truyền sáng | 4.47% (Điển hình)(có phân cực) |
| Màu hiển thị | 1.07B 100%sRGB |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| IC điều khiển | COF Tích hợp 24 chip nguồn + 16 chip cổng |
| Trọng lượng Panel | 4.46Kg (Điển hình) |
| Ứng dụng | Thiết bị TV |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 16 lane, Đầu nối 97 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |