2026-04-10
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC650FN15-W |
| Kích thước đường chéo | 65" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 68PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1428.48(R)×803.52(C) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước tổng thể | 1437.08(R)×811.07(C)×1.4(D) mm |
| Xử lý bề mặt | Chống chói (Haze 2.3%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 6000 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 12 (Điển hình)(G đến G) ms |
| Góc nhìn tốt | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | SVA, Đen thường, Truyền qua |
| Độ dày kính | 0.40+0.50 mm |
| Độ truyền sáng | 5.3% (Điển hình)(có phân cực) |
| Độ sâu màu | 1.07B 67%NTSC |
| Đèn nền | Không có đèn nền |
| Khối lượng | 3.50Kg (Điển hình) |
| Sử dụng cho | Bộ TV |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | V-by-One 8 làn, Đầu nối 51 chân |
| Nguồn điện áp | 12.0V (Điển hình) |
| Xếp hạng tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |