2026-04-07
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC650FN13-W |
| Kích thước đường chéo | 65" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 68PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 1428.48(W)×803.52(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước tổng thể | 1438.48(H)×814.52(V)×1.3(D) mm |
| Xử lý bề mặt | Chống chói (Haze 2.3%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 4700:1 (Điển hình) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G to G) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | SVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Độ dày tấm nền | 0.40+0.50 mm |
| Độ truyền sáng | 5.2% (Điển hình)(có phân cực) |
| Hỗ trợ màu | 16.7M 99%sRGB |
| Nguồn sáng | Không đèn nền |
| Trọng lượng | 3.20Kgs (Điển hình) |
| Thiết kế cho | Bộ TV |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Gợi ý 12 chip nguồn |
| Nguồn điện | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |