2026-04-07
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã model | LSC650FN04-H01 |
| Kích thước đường chéo | 65" |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 68PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 1428.48(W)×803.52(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước tổng thể | 1438.48(W)×811.07(H)×1.3(D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | SVA, Normally Black, Transmissive |
| Xem tốt nhất trên | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G to G) |
| Độ sâu kính | 0.40+0.50 mm |
| Độ truyền sáng | - |
| Màu hiển thị | 16.7M/1.07B 68%NTSC |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng tấm nền | - |
| Ứng dụng | Bộ TV |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |