2026-04-03
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC650FN03-W |
| Kích thước đường chéo | 65" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 68PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 1428.48(W)×803.52(H) mm |
| Viền mở | - |
| Kích thước tổng thể | 1438.48(W)×814.52(H)×1.2(D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | SPVA, Normally Black, Transmissive |
| Xem tốt nhất trên | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G to G) |
| Độ sâu kính | - |
| Độ truyền qua | 5.2% (Điển hình)(có phân cực) |
| Màu hiển thị | 1.07B 68%NTSC |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| IC điều khiển | COF tích hợp 16 chip nguồn |
| Trọng lượng Panel | 2.90Kgs (Điển hình) |
| Ứng dụng | Bộ TV |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 lane, đầu nối 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |