các trường hợp công ty về LSC650FJ12-W Samsung màn hình LCD Giới thiệu về các chức năng và thông số
Sự kiện
Liên hệ với chúng tôi
chance
Liên hệ ngay bây giờ
LSC650FJ12-W Samsung màn hình LCD Giới thiệu về các chức năng và thông số
Thương hiệu Samsung
Mã Model LSC650FJ12-W
Kích thước đường chéo 65"
Loại Panel a-Si TFT-LCD, CELL, FOB
Độ phân giải 3840(RGB)×2160, UHD 68PPI
Định dạng điểm ảnh Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 1428.48(W)×803.52(H) mm
Viền mở -
Kích thước tổng thể 1438.48(W)×814.37(H)×1.4(D) mm
Bề mặt Bóng (Độ mờ 0%), Lớp phủ cứng (2H), Chống phản chiếu
Độ sáng 0 cd/m²
Tỷ lệ tương phản 5000:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị SVA, Đen thường, Xuyên sáng
Góc nhìn tốt nhất Đối xứng
Thời gian phản hồi 6 (Điển hình)(G đến G)
Độ dày kính 0.50+0.50 mm
Độ truyền sáng 5.4% (Điển hình)(có phân cực)
Màu hiển thị 1.07B 69%NTSC
Loại đèn nền Không có đèn nền
Tần số 120Hz (Đầu vào 60Hz)
Màn hình cảm ứng Không có
IC điều khiển COFSuggest 16 chip nguồn
Trọng lượng Panel 3.20Kg (Điển hình)
Ứng dụng Bộ TV
Giao diện tín hiệu V-by-One 8 làn, Đầu nối 51 chân
Điện áp đầu vào 12.0V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C