2026-04-13
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã model | LSC650FJ11-W |
| Kích thước đường chéo | 65" |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 68PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 1428.48(W)×803.52(H) mm |
| Viền mở | - |
| Kích thước tổng thể | 1438.48(W)×814.37(H)×1.3(D) mm |
| Bề mặt | Bóng (Haze 0%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 6000:1 (Điển hình.) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình.)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | SPVA, Normally Black, Transmissive |
| Xem tốt nhất trên | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 6 (Điển hình.)(G to G) |
| Độ dày kính | 0.40+0.50 mm |
| Độ truyền sáng | 5.3% (Điển hình.)(có phân cực) |
| Màu hiển thị | 1.07B 100%sRGB |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| IC điều khiển | COF Tích hợp 16 chip nguồn |
| Trọng lượng tấm nền | 3.20Kgs (Điển hình.) |
| Ứng dụng | Bộ TV |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 làn, Đầu nối 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |