2026-04-07
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC650FJ03-W |
| Kích thước đường chéo | 65" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 68PPI |
| Định dạng Pixel | Dải dọc RGB |
| Diện tích hoạt động | 1428.48(W)×803.52(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước tổng thể | 1438.48(W)×813.62(H)×1.5(D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Độ dày tấm nền | 0.50+0.50 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Trọng lượng | 3.60Kgs (Điển hình) |
| Tần số quét | 120Hz |
| Xử lý bề mặt | Chống chói (Haze 0%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 3500:1 (Điển hình) (TM) |
| Thời gian phản hồi | 6 (Điển hình)(G đến G) |
| Chế độ hoạt động | SPVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Độ truyền sáng | 3.7% (Điển hình)(có phân cực) |
| Nguồn sáng | Không đèn nền |
| Thiết kế cho | Bộ TV |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF tích hợp 24 chip nguồn + 16 chip cổng |
| Loại giao diện | V-by-One 16 lane92 chân kết nối |
| Nguồn điện | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |