2026-04-06
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LSC650FF05-W |
| Kích thước đường chéo | 65" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 68PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1428.48 ((W) × 803.52 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 1438.48 W x 813.52 H x 1.3 D mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | - |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 97%DCI-P3 |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 3.20Kgs (Typ.) |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (2H), Antireflection |
| Tỷ lệ tương phản | 60001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | SVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 6 (Loại) (G đến G) |
| Khả năng truyền | 5.1% (Typ.) (với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy TV |
| IC trình điều khiển | COFBuilt-in 6 nguồn + 8 chip cổng |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 làn đường, 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |