2026-03-31
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC550HN06-W |
| Kích thước đường chéo | 55" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 40PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 1209.6(W)×680.4(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước tổng thể | 1219.6(H)×692.9(V)×1.3(D) mm |
| Xử lý bề mặt | Chống chói (Haze 2.3%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 (Điển hình) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 6 (Điển hình)(G to G) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | SVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Độ dày tấm nền | 0.40+0.50 mm |
| Độ truyền sáng | 7.0% (Điển hình)(có phân cực) |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 99%sRGB |
| Nguồn sáng | Không đèn nền |
| Trọng lượng | 2.33Kgs (Điển hình) |
| Thiết kế cho | Bộ TV |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Tích hợp 6 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (2 kênh, 10-bit), Đầu nối 51 chân |
| Nguồn điện | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |