2026-03-30
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC550FN13 |
| Kích thước đường chéo | 55" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840×2160(RGB), UHD 80PPI |
| Định dạng Pixel | RGB Horizontal Stripe |
| Khu vực hiển thị | 1209.6(W)×680.4(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Kích thước tổng thể | 1223.6(W)×697.1(H)×1.3(D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 (Điển hình.) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình.)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | SVA, Normally Black, Transmissive |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình.)(G to G) |
| Độ dày kính | 0.40+0.50 mm |
| Độ truyền sáng | 5.5% (Điển hình.)(có phân cực) |
| Màu hiển thị | 1.07B 68%NTSC |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng Panel | 2.33Kgs (Điển hình.) |
| Ứng dụng | TV |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 lane, Đầu nối 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |