2026-03-28
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã model | LSC550FN03 |
| Kích thước đường chéo | 55" |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 80PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 1209.6(W)×680.4(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước tổng thể | 1223.6(W)×697.1(H)×1.4(D) mm |
| Bề mặt | Chống chói (Haze 2.3%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 4000:1 (Điển hình) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | SVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Xem tốt nhất trên | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G to G) |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Độ truyền sáng | 4.5% (Điển hình)(có phân cực) |
| Màu hiển thị | 1.07B 68%NTSC |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| IC điều khiển | COF tích hợp 12 chip nguồn + 16 chip cổng |
| Trọng lượng tấm nền | 3.20±0.32Kgs |
| Ứng dụng | Bộ TV |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 làn, đầu nối 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |