2026-04-10
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC550FF10-W |
| Kích thước đường chéo | 55" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 80PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 1209.6(W)×680.4(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước ngoài (mm) | 1220.1×692×1.4 (H×V×D) |
| Xử lý bề mặt | Chống chói (Haze 0%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 6000 : 1 (Điển hình.) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình.)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình.)(G to G) ms |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | SVA, Normally Black, Transmissive |
| Độ dày kính | - |
| Độ truyền sáng | 5.0% (Điển hình.)(có phân cực) |
| Độ sâu màu | 1.07B 69%NTSC |
| Đèn nền | Không có đèn nền |
| Khối lượng | 2.50Kgs (Điển hình.) |
| Sử dụng cho | Bộ TV |
| Tần số quét | 120Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách IC điều khiển | Tích hợp 12 chip nguồn COF |
| Loại tín hiệu | V-by-One 8 lane, Đầu nối 51 chân |
| Nguồn điện áp | 12.0V (Điển hình.) |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |