2026-04-07
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LSC490HN02-W |
| Kích thước đường chéo | 49" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920×1080 ((RGB), FHD 45PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 1073.78 ((W) × 604 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 1078.78 ((H) × 617.8 ((V) × 1.3 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống chói, lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 60001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | SVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | - |
| Sự truyền nhiễm | 60,9% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 99%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 1.70Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Máy TV |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Được xây dựng trong 2 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 10-bit), 51 pin |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |