2026-04-09
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã model | LSC490FN12-W |
| Kích thước đường chéo | 49" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 90PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1073.78(W)×604(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước ngoài(mm) | 1087.78 × 617.8× 1.3 (H×V×D) |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa (Haze 2.3%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 6000 : 1 (Điển hình)(TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G to G) ms |
| Góc nhìn tốt | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | SVA, Đen thường, Truyền qua |
| Độ dày kính | 0.40+0.50 mm |
| Độ truyền sáng | 5.0% (Điển hình)(có phân cực) |
| Độ sâu màu | 1.07B 68%NTSC |
| Đèn nền | Không có đèn nền |
| Khối lượng | 1.85Kgs (Điển hình) |
| Sử dụng cho | Thiết bị TV |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách IC điều khiển | 4 chip nguồn COF tích hợp |
| Loại tín hiệu | V-by-One 8 làn, 51 chân cắm |
| Nguồn cấp điện áp | 12.0V (Điển hình) |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |