2026-04-02
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC490FN11-W |
| Kích thước đường chéo | 49" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 90PPI |
| Định dạng Pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 1073.78(W)×604(H) mm |
| Khu vực viền | - |
| Kích thước tổng thể | 1087.78(W)×617.8(H)×1.3(D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ dày kính | 0.40+0.50 mm |
| Màu hiển thị | 1.07B 68%NTSC |
| Tần số quét | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.85Kgs (Điển hình) |
| Bề mặt | Chống chói (Haze 2.3%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 6000:1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hiển thị | SVA, Thường màu đen, Xuyên sáng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G đến G) |
| Độ truyền sáng | 5.0% (Điển hình)(có phân cực) |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Ứng dụng | Bộ TV |
| IC điều khiển | COF Tích hợp 4 chip nguồn |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 làn, 51 chân kết nối |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |