2026-03-30
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC490FN08-W |
| Kích thước đường chéo | 49" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 90PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1073.78(W)×604(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước tổng thể | 1084.28(W)×615.6(H)×1.3(D) mm |
| Bề mặt | Chống chói (Haze 2.3%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 4700:1 (Điển hình.) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình.)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | SVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Xem tốt nhất trên | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình.)(G đến G) |
| Độ dày kính | 0.40+0.50 mm |
| Độ truyền sáng | 4.3% (Điển hình.)(có phân cực) |
| Màu hiển thị | 1.07B 100%sRGB |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng Panel | 1.80Kgs (Điển hình.) |
| Ứng dụng | Bộ TV |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 làn, Đầu nối 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |