2026-03-31
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC490FN07-W |
| Kích thước đường chéo | 49" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840×2160(RGB), UHD 90PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Horizontal Stripe |
| Khu vực hoạt động | 1073.78(W)×604(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước tổng thể | 1087.78(H)×617.8(V)×1.3(D) mm |
| Xử lý bề mặt | Chống chói (Haze 2.3%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 6000:1 (Điển hình) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G to G) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | SVA, Normally Black, Transmissive |
| Độ dày tấm nền | 0.40+0.50 mm |
| Độ truyền sáng | 5.1% (Điển hình)(có phân cực) |
| Hỗ trợ màu | 1.07B 68%NTSC |
| Nguồn sáng | Không đèn nền |
| Trọng lượng | 1.85Kgs (Điển hình) |
| Thiết kế cho | Bộ TV |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Tích hợp 4 chip nguồn |
| Loại giao diện | V-by-One 8 lane, 51 chân kết nối |
| Nguồn cấp | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |