2026-03-30
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC490FF02-W |
| Kích thước đường chéo | 49" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 90PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1073.78(W)×604(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước ngoài(mm) | 1084.28(W)×614.25(H)×1.3(D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m²) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Quan sát tốt ở | Đối xứng |
| Độ dày kính | 0.40+0.50 mm |
| Độ sâu màu | 1.07B 100% sRGB |
| Khối lượng | 1.80Kgs (Điển hình) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Xử lý bề mặt | Lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 5400 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hoạt động | SVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Thời gian phản hồi | 6 (Điển hình)(G đến G) ms |
| Độ truyền sáng | 3.9% (Điển hình)(có phân cực) |
| Đèn nền | Không có đèn nền |
| Sử dụng cho | Bộ TV |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách IC điều khiển | Chip nguồn COF12 tích hợp |
| Loại tín hiệu | V-by-One 8 làn, Đầu nối 51 chân |
| Nguồn điện áp | 12.0V (Điển hình) |
| Xếp hạng tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |