2026-04-14
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LSC480HN11-W |
| Kích thước đường chéo | 48" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 46PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1054.08 ((W) × 592.92 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 1068.08 ((W) × 608.92 ((H) × 1.4 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 2,3%), lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | SVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 60,6% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 67%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COFSự tích hợp 6 chip nguồn |
| Trọng lượng bảng | 1.80Kgs (Typ.) |
| Ứng dụng | Máy TV |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 10-bit), 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |