2026-03-30
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LSC480HN10-8 |
| Kích thước đường chéo | 48" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920×1080 ((RGB), FHD 46PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 1054.08 ((W) × 592.92 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 1068.08 ((W) × 608.92 ((H) × 1.2 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 68% NTSC |
| Vật thể | 10,64±0,16kg |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Chất chống chói, lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | SVA, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 8 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Khả năng truyền | 60,6% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Máy TV |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Các chip nguồn COF2 tích hợp |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 10-bit), 51 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |