2026-04-14
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC480HF02-W |
| Kích thước đường chéo | 48" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 46PPI |
| Định dạng Pixel | RGB Vertical Stripe |
| Vùng hoạt động | 1054.08(W)×592.92(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước ngoài | 1064.08(H)×605.42(V)×1.4(D) mm |
| Xử lý bề mặt | Chống chói (Haze 2%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 (Điển hình) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 6 (Điển hình) (G to G) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình) (CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | SVA, Normally Black, Transmissive |
| Độ dày tấm nền | - |
| Độ truyền sáng | 6.7% (Điển hình) (có phân cực) |
| Hỗ trợ màu | 1.07B 100%NTSC |
| Nguồn sáng | Không đèn nền |
| Trọng lượng | 1.98Kgs (Điển hình) |
| Thiết kế cho | Bộ TV |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 kênh, 10-bit), Đầu nối 51 chân |
| Nguồn điện | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |