2026-04-02
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LSC480FN10-W |
| Kích thước đường chéo | 48" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 3840×2160 ((RGB), UHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 1054.08 ((W) × 592.92 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 1068.08 ((W) × 608.92 ((H) × 1.2 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | - |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 68%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.70/1.90Kgs (Loại./Max.) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 2,3%), lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 50001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | SPVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| Khả năng truyền | 40,6% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy TV |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 làn đường, 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |