2026-04-01
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC400HN06-W |
| Kích thước đường chéo | 40" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 55PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 885.6(W)×498.15(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước ngoài (mm) | 895.6(W)×510.65(H)×1.2(D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m²) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Quan sát tốt ở | Đối xứng |
| Độ dày kính | 0.40+0.40 mm |
| Độ sâu màu | 1.07B 100% sRGB |
| Khối lượng | 1.30Kgs (Điển hình) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa (Haze 2.3%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 5000 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hoạt động | CPVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Thời gian phản hồi | 22 (Điển hình)(G to G) ms |
| Độ truyền sáng | 5.6% (Điển hình)(có phân cực) |
| Đèn nền | Không có đèn nền |
| Sử dụng cho | Thiết bị TV |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách IC điều khiển | Chip nguồn COF tích hợp |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 kênh, 10-bit), Đầu nối 51 chân |
| Nguồn điện áp | 12.0V (Điển hình) |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |