2026-03-26
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã model | LSC400HN03-W |
| Kích thước đường chéo | 40" |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1920×1080(RGB), FHD 55PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải ngang RGB |
| Khu vực hiển thị | 885.6(R)×498.15(C) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước tổng thể | 899.6(R)×513.95(C)×1.4(D) mm |
| Bề mặt | Chống lóa (Độ mờ 2.3%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | SVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G đến G) |
| Độ dày kính | 0.50+0.50 mm |
| Độ truyền sáng | 5.95% (Điển hình)(có phân cực) |
| Màu hiển thị | 1.07B 69%NTSC |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| IC điều khiển | COF Tích hợp 2 chip nguồn |
| Trọng lượng tấm nền | 1.50Kg (Điển hình) |
| Ứng dụng | Bộ TV |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 kênh, 10-bit), Đầu nối 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |