2026-04-01
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã model | LSC400FN06-W |
| Kích thước đường chéo | 40" |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 110PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 884.736(W)×497.664(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước tổng thể | 894.736(W)×508.664(H)×1.2(D) mm |
| Bề mặt | Chống chói (Haze 2.3%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 4000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | C-PVA, Thường màu đen, Xuyên sáng |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 17 (Điển hình)(G to G) |
| Độ dày kính | 0.40+0.40 mm |
| Độ truyền sáng | 4.0% (Điển hình)(có phân cực) |
| Màu hiển thị | 16.7M/1.07B 68%NTSC |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| IC điều khiển | COF tích hợp 12 chip nguồn |
| Trọng lượng tấm nền | 1.30Kgs (Điển hình) |
| Ứng dụng | Thiết bị TV |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 lane, 51 chân kết nối |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |