2026-03-31
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LSC400FN02-W |
| Kích thước đường chéo | 40" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 3840(3) × 2160, UHD 110PPI |
| Định dạng pixel | - |
| Khu vực hoạt động | 884.736 ((W) × 497.664 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 899.6 ((W) × 513.95 ((H) × 1.4 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | - |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M/1.07B 68%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.50Kgs (Typ.) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 2,3%), lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | PVA3, thường màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| Khả năng truyền | 7.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy TV |
| IC trình điều khiển | COFSuggest 8 chip nguồn |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 làn đường, 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |