2026-03-31
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC400FN01-W |
| Kích thước đường chéo | 40" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 110PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hiển thị | 884.736(W)×497.664(H) mm |
| Viền hở | - |
| Kích thước tổng thể | 899.6(W)×513.95(H)×1.4(D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ dày kính | - |
| Màu hiển thị | 1.07B 69%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.60/1.76Kgs (Điển hình/Tối đa) |
| Bề mặt | Chống chói (Haze 2%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hiển thị | SPVA, Normally Black, Transmissive |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G to G) |
| Độ truyền sáng | 4.5% (Điển hình)(có phân cực) |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Ứng dụng | Bộ TV |
| IC điều khiển | COF Tích hợp 12 chip nguồn |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 làn, đầu nối 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |