2026-03-27
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC400FJ02-W |
| Kích thước đường chéo | 40" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 110PPI |
| Định dạng Pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 884.736(W)×497.664(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước tổng thể | 894.736(W)×508.664(H)×1.4(D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Độ dày tấm nền | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M/1.07B 100% sRGB |
| Trọng lượng | 1.36/1.50Kgs (Điển hình/Tối đa) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Xử lý bề mặt | Chống chói (Haze 0%), Lớp phủ cứng (2H), Chống phản xạ |
| Tỷ lệ tương phản | 5200:1 (Điển hình) (TM) |
| Thời gian phản hồi | 6 (Điển hình)(G đến G) |
| Chế độ hoạt động | PVA3, Thường đen, Xuyên sáng |
| Độ truyền sáng | 4.2% (Điển hình)(có phân cực) |
| Nguồn sáng | Không đèn nền |
| Thiết kế cho | Thiết bị TV |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF tích hợp 12 chip nguồn + 16 chip cổng |
| Loại giao diện | V-by-One 8 làn 51 chân kết nối |
| Nguồn điện | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |