2026-03-31
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSC320AN15-W |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1366×768(RGB), WXGA 49PPI |
| Định dạng Pixel | RGB Horizontal Stripe |
| Khu vực hiển thị | 697.685(W)×392.256(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Kích thước tổng thể | 713(W)×410.5(H)×1.4(D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ dày kính | - |
| Màu hiển thị | 16.7M 69%NTSC |
| Tần số quét | 60Hz |
| Trọng lượng | 900g (Điển hình) |
| Bề mặt | Chống chói (Haze 2.3%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hiển thị | SVA, Normally Black, Transmissive |
| Thời gian phản hồi | 20 (Điển hình)(G to G) |
| Độ truyền sáng | 6.9% (Điển hình)(có phân cực) |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Ứng dụng | Bộ TV |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 kênh, 8-bit), Đầu nối 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |