2026-03-13
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LSC320AN07-W |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 49PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 697.685 ((W) × 392.256 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 713 ((W) × 410,5 ((H) × 1,8 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 2,3%), lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 8 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | SPVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.70+0.70 mm |
| Khả năng truyền | 5.7% (Typ.) ((with Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 100%sRGB |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 1.20/1.32Kgs (Loại./Max.) |
| Sử dụng cho | Máy TV |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Các chip nguồn COF 1 tích hợp |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |