2026-04-10
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LMS500HF16 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480×272 ((RGB), WQVGA 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 110.88 ((W) × 62.832 ((H) mm |
| Mở Bezel | 116.3 ((W) × 67.3 ((H) mm |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 17/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 70/70/70/70 (loại) |
| Chế độ hoạt động | VA, thường là người da đen, TMR |
| Màu hỗ trợ | 65K 47%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [7S2P], W/O Driver |
| Trọng lượng | 65.4g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Máy cầm tay & PDA |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | PCAP, I2C |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 4-bit), 50 pinFPC |
| Cung cấp điện | 1.8/3.3V (Loại) ((VDDIO/VDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |