2026-03-27
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LMS430HF28 |
| Kích thước đường chéo | 4.3" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 480×272(RGB), WQVGA 128PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Horizontal Stripe |
| Khu vực hiển thị | 95.04(W)×53.856(H) mm |
| Khu vực viền | 96.44(W)×55.23(H) mm |
| Kích thước tổng thể | 105.5(W)×67.2(H)×2.95(D) mm |
| Độ sáng | 500 cd/m² (Điển hình) |
| Góc nhìn | 70/70/70/70 (Điển hình)(CR≥10) |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Màu hiển thị | 16.7M 50%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 45.0g (Điển hình) |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | 800:1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hiển thị | VA, Normally Black, Transflective |
| Thời gian phản hồi | 17/15 (Điển hình)(Tr/Td) |
| Loại đèn nền | 10S1P WLED, Không có trình điều khiển |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô, Thiết bị định vị di động |
| Giao diện tín hiệu | Parallel RGB (1 ch, 8-bit), Đầu nối 50 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |