2026-03-14
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LMS241GF78-001 |
| Kích thước đường chéo | 2.4" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 166PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 36.72 ((W) × 48.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | 38.12 ((W) × 50.36 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 41.32 × 60.26 × 2.25 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 700: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | PVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K 70%NTSC |
| Đèn hậu | 1S4PWLED, Không có tài xế |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Máy cầm tay & PDA |
| Tỷ lệ làm mới | 90Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | 9-bit 8080 song song, 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 2.8V (Tí hình) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -35 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |