2026-04-25
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G320ZAN01.0 |
| Kích thước bảng | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD, 137PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 708.48 ((W) × 398.52 ((H) mm |
| Mở Bezel | 714.48 ((W) × 404.52 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 727.3 ((W) × 424,5 ((H) × 20,98 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 13501 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 8/10 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 100% Adobe RGB |
| Loại đèn | WLED, 30K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Hình ảnh y tế công nghiệp |
| Trọng lượng bảng | 40,63±0,46kg |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 làn, 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |