2026-04-30
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G270ZAN01.5 |
| Kích thước bảng | 27.0 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD, 163PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 596.16 × 335,34 mm (H × V) |
| Mở Bezel | 601.6 × 340,16 mm (H × V) |
| Kích thước phác thảo | 613.6 × 356.85 × 14.95 mm (H × V × D) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 500 (Tập thể) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (Transmission) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Typ.) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 16 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 93% DCI-P3 |
| Loại đèn | WLED [15S4P × 2CN], 50K giờ, lái xe W / O |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng bảng | 2.70Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Hình ảnh y tế công nghiệp |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Hoạt động: 0 ~ 50 °C; Lưu trữ: -20 ~ 60 °C |