2026-04-29
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G270ZAN01.3 |
| Kích thước bảng | 27.0 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD, 163PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 596.16 ((W) × 335.34 ((H) mm |
| Mở Bezel | 602.0(W) ×340.4 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 630 ((W) × 368.2 ((H) × 19.8 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ mờ, cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (Transmission) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Typ.) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 16/25 (Typ./Max.) ((Tr+Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 99% Adobe RGB |
| Loại đèn | 10S8P WLED, 30K giờ, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng bảng | 3.40Kgs (Typ.) |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Hình ảnh y tế công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G/ làn đường), 51 chân, thiết bị đầu cuối |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Hoạt động: 0 ~ 50 °C; Lưu trữ: -20 ~ 60 °C |