2026-04-29
| Thương hiệu tấm nền | AUO |
| Model tấm nền | G270QAN02.0 |
| Kích thước tấm nền | 27.0 inch |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD , LCM |
| Độ phân giải | 2560(RGB)×1440 Quad-HD 108PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Vùng hiển thị | 596.736(W)×335.664(H) mm |
| Kích thước tổng thể | 606.44(W)×355.56(H)×15.03(D) |
| Bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình) (Truyền qua) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, Normally Black, Transmissive |
| Thời gian phản hồi | 8/8 (Điển hình)(Tr/Td) ms |
| Màu hiển thị | 16.7M , 99% sRGB |
| Loại đèn nền | WLED [4 chuỗi] , 30K giờ, không có trình điều khiển |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng tấm nền | 3.50Kg (Điển hình) |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | 70 chân LVDS (4 kênh, 8-bit) , đầu cuối |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |