2026-04-25
| Thương hiệu tấm nền | AUO |
| Model tấm nền | G270HAN01.0 |
| Kích thước tấm nền | 27.0" |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD , LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD, 81PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hiển thị | 597.888(W)×336.312(H) mm |
| Khu vực hiển thị | 602(W)×340.4(H) mm |
| Kích thước tổng thể | 630(W)×368.2(H) ×23.4(D) mm |
| Bề mặt | Chống chói |
| Độ sáng | 1000 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, Normally Black, Transmissive |
| Thời gian phản hồi | 14 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Màu hiển thị | 1.07B 87% NTSC |
| Loại đèn nền | WLED , 50K giờ , Có Driver LED |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Y tế, Hình ảnh, Ngoài trời, Độ sáng cao |
| Trọng lượng tấm nền | 3.40Kg (Điển hình) |
| Giao diện tín hiệu | LVDS , Đầu nối 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |