2026-04-29
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G240UAN01.1 |
| Kích thước bảng | 24.0 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200 WUXGA 94PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 518.4 ((W) × 324 ((H) mm |
| Mở Bezel | 521.4 ((W) × 327.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 546.4 ((W) × 352 ((H) × 18,6 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 850 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (Transmission) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Typ.) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 14 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B, 88% NTSC |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng bảng | 3.67/3.75Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Ứng dụng | Hình ảnh y tế công nghiệp ngoài trời Độ sáng cao |
| Màn hình chạm | Không có |
| Giao diện tín hiệu | 51 pin LVDS (2 ch, 10-bit), đầu cuối |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |