2026-04-25
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G238HAN01.1 |
| Kích thước bảng | 23.8 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD, 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | 530.2 ((W) × 299.6 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 543 ((W) × 317.4 ((H) × 11.65 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ mờ, cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (Transmission) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Typ.) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 14 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 70% NTSC |
| Loại đèn | 18S4P WLED, 50K giờ, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân, đầu cuối |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |