2026-04-25
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G238HAN01.0 |
| Kích thước bảng | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080 (FHD) 95PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | 530.2 ((W) × 299.6 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 543 ((W) × 317.4 ((H) × 11.65 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) (G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 75% |
| Loại đèn | 17S4P WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.28±0.08kg |
| Ứng dụng | Hình ảnh y tế công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |