2026-04-25
| Nhà sản xuất | AUO |
| Tên mẫu | G230HAN01.1 |
| Kích thước màn hình | 23.0" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD , LCM |
| Số điểm ảnh | 1920(RGB)×1080 (FHD) 95PPI |
| Sắp xếp | Dải dọc RGB |
| Diện tích hoạt động(mm | 509.184 × 286.416 (Ngang×Dọc) |
| Kích thước ngoài(mm) | 533.2 × 312 × 11 (Ngang×Dọc×Dày) |
| Diện tích viền(mm) | 513.784 × 291.016 (Ngang×Dọc) |
| Xử lý | Chống lóa |
| Độ sáng | 300 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 8/8 (Điển hình)(Tr/Td); 14 (Điển hình)(G đến G) ms |
| Quan sát tốt ở | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | AHVA, Đen thường, Truyền qua |
| Độ sâu màu | 16.7M 72% NTSC |
| Đèn nền | 18S4P WLED , 30K giờ , Không có Driver |
| Khối lượng | 1.50±0.15Kgs |
| Sử dụng cho | Y tế Công nghiệp Hình ảnh Chơi game |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 kênh, 8-bit) , Đầu nối 30 chân |
| Nguồn điện áp | 5.0V (Điển hình) |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |