2026-05-14
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G230HAN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 23,0" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920(RGB)×1080, FHD 95PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 509.184(W)×286.416(H)mm |
| Mở bezel | - |
| Phác thảo Dim. | 533,2(H)×312(V)×11(D) mm |
| Sự đối đãi | Chống chói |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Loại.) (TM) |
| Xem hướng | tính đối xứng |
| Thời gian đáp ứng | 8/8 (Loại)(Tr/Td), 14 (Loại.)(G đến G) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10) |
| Chế độ vận hành | AHVA, thường có màu đen, truyền qua |
| Màu hỗ trợ | 16,7 triệu 72%NTSC |
| Nguồn sáng | WLED |
| Cân nặng | - |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp, chơi game |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Bảng điều khiển cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chânKết nối |
| Nguồn điện | 5.0V (Loại.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C |