2026-04-25
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G215HVN01.3 |
| Kích thước bảng | 21.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD, 102PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 476.64 ((W) × 268.11 ((H) mm |
| Mở Bezel | 479.84 ((W) × 271.31 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 495.6 ((W) × 292.2 ((H) × 23.5 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 50001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | VA, thường là màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20/5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72% NTSC |
| Loại đèn | 18S4P×2CN WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp |
| Trọng lượng bảng | 10,85±0,19kg |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |