2026-05-11
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G215HVN01.001 |
| Kích thước bảng | 21.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080 FHD 102PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 476.64 × 268.11mm (H × V) |
| Mở Bezel | 479.84 × 271.31 mm (H × V) |
| Kích thước phác thảo | 495.6 × 292.2 × 13,2 mm (H × V × D) |
| Bề mặt | Lớp phủ mờ, cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 50001 (Typ.) (Transmission) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Typ.) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Thời gian phản ứng | 20/5 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 98% sRGB |
| Loại đèn | WLED [13S5P], 50K giờ, với trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng bảng | 160g (thông thường) |
| Giao diện tín hiệu | 30 pin LVDS (2 ch, 8-bit), đầu cuối |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |