2026-05-15
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G215HAN01.7 |
| Kích thước đường chéo | 21,5" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920(RGB)×1080, FHD 102PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 476.064(W)×267.786(H)mm |
| Mở bezel | - |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Loại.) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường có màu đen, truyền qua |
| Chế độ xem tốt nhất trên | tính đối xứng |
| Thời gian đáp ứng | 12/10 (Điển hình)(Tr/Td) |
| Màu sắc hiển thị | 16,7M 99%sRGB |
| Loại đèn | WLED, 30 nghìn giờ, không có trình điều khiển |
| Tính thường xuyên | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Hình ảnh y tế |
| Giao diện tín hiệu | Đầu nối LVDS (2 ch, 8 bit) |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Loại.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C |