2026-04-25
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình | G215HAN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 21.5" |
| Loại | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Định dạng pixel | 1920 ((RGB) × 1080 [FHD] 102PPI |
| Cấu hình | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 476.064 ((H) × 267.786 ((V) mm |
| Đánh dấu Dim. | 497.6 ((H) × 292.2 ((V) × 18.2 ((D) mm |
| Khu vực Bezel | 479.8 ((H) × 271.3 ((V) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 12/10 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [9S7P], 50K giờ, với trình điều khiển LED |
| Trọng lượng | 2.10Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Hình ảnh y tế công nghiệp |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |