2026-05-26
| nhà sản xuất | AUO |
| Tên mẫu | G084SN03 V1 |
| Kích thước đường chéo | 8,4 inch |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Số pixel | 800(RGB)*600 SVGA 119PPI |
| Cấu hình | Sọc dọc RGB |
| Kích thước hiển thị | 170,4(H)*127,8(V)mm |
| Phác thảo Dim. | 203(H)*142.5(V)mm |
| Mở bezel | 173,8(H)*131,2(V)mm |
| Bề mặt | Lớp phủ mờ, cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 600:1 (Loại) (truyền) |
| Thời gian đáp ứng | 20/10 (Typ.)(Tr/Td) ms |
| Góc nhìn | 80/80/80/60 (Loại.)(CR ≥10) |
| Chế độ vận hành | TN, thường trắng, truyền qua |
| Màu hỗ trợ | 262K/16,2M, 45% NTSC |
| Nguồn sáng | CCFL [1 chiếc], 30K giờ, không có trình điều khiển |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Cân nặng | 200±10g |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp |
| Bảng điều khiển cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | 20 chân LVDS (1 ch, 6-bit), đầu nối |
| Nguồn điện | 3,3V (Loại.) |
| Môi trường | -30 ~ 85°C; Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 85 ° C |